XY2CE1A290
Tổng quan công tắc an toàn kéo dây Telemecanique
CUNG CẤP CHO NGƯỜI VẬN HÀNH MÁY MỘT CÁCH TẮT NHANH CHÓNG CÁC MÁY CÓ NGUY HIỂM
Công tắc kéo cáp dừng khẩn cấp Preventa XY2 của Cảm biến Telemecanique là một giải pháp an toàn được chứng nhận UL, giá cả phải chăng cho phép nhân viên phản ứng nhanh chóng, tại bất kỳ điểm nào dọc theo băng tải, để tắt các máy nguy hiểm để bảo vệ bản thân và thiết bị.
Sử dụng và thiết lập đơn giản, các Công tắc kéo dây này nhỏ gọn và tiện dụng để đáp ứng các yêu cầu thực hiện dừng khẩn cấp trên các máy nguy hiểm.
Dòng công tắc XY2 có vỏ kim loại chắc chắn nên có thể sử dụng trong môi trường khắc nghiệt và tuân thủ EN/ISO 13850, EN/IEC 60947-5-5.
Thông số kĩ thuật công tắc an toàn kéo dây Telemecanique XY2CE1A290
Attribute | Value |
|---|---|
| Normal State Configuration | 2NO/2NC |
| Cable Length | 70m |
| IP Rating | IP66 |
| Number of Poles | DPST |
| Series | XY2CE |
| Range | Preventa XY2 |
| Length | 229mm |
| Width | 105mm |
| Depth | 142mm |
| Housing Material | Stainless Steel |
| Hazardous Area Certification | ATEX |
| Conduit Entry | M20 |
| Standards Met | CCC, CSA, CSA C 22-2, EAC, EN/IEC 60947-5-5, UL (NISD), UL 508 |
| Minimum Operating Temperature | -25°C |
| Maximum DC Voltage | 250V |
| Maximum Operating Temperature | +70°C |
| Maximum AC Voltage | 240V |
| Dimensions | 229 x 105 x 142mm |
Xin vui lòng liên hệ 0816914999( Zalo) để mua công tắc an toàn kéo dây Telemecanique XY2CE1A290


















Reviews
There are no reviews yet.