XS7T2DA214LD01
Tổng quan cảm biến từ tiệm cận Telemecanique
Dòng XS Cảm biến tiệm cận cảm ứng cơ bản được sử dụng để phát hiện các vật kim loại mà không cần
tiếp xúc vật lý.
Chúng có thể lắp phẳng theo tiêu chuẩn và phù hợp với mọi môi trường kim loại vì
chúng đảm bảo khoảng cách phát hiện tối đa, ngay cả khi có nền kim loại.
Những cảm biến này chắc chắn và nhỏ gọn khiến chúng phù hợp với nhiều loại
ứng dụng, bao gồm:
– Xử lý vật liệu
– Thiết bị di động
– Đóng gói
– Máy công cụ
– Thang cuốn
Chúng có sẵn với các kết nối sau:
– Đi cáp sẵn, với cáp dài 2 hoặc 5 m, tùy thuộc vào kiểu máy
– Đầu nối M8 hoặc M12, để dễ dàng lắp đặt và bảo trì
Thông số kĩ thuật cảm biến tiệm cận Telemecanique XS7T2DA214LD01
Vui lòng tải tài liệu cảm biến từ tiệm cận Telemecanique tại đây
Attribute | Value |
|---|---|
| Sensor Technology | Inductive |
| Body Style | Block |
| Output Type | Discrete |
| Detection Range | 10 mm |
| Terminal Type | 4-Pin M12 Connector |
| IP Rating | IP67 |
| Supply Voltage | 12 → 48 V |
| Length | 26mm |
Xin vui lòng liên hệ 0816914999( Zalo) để mua công tắc hành trình Telemecanique XS7T2DA214LD01

















Reviews
There are no reviews yet.