Ni6U-EG08-AP6X-V1131
Thùng ren, M8 x 1
Thép không gỉ, 1.4427 SO
Hệ số 1 cho tất cả kim loại
Lớp bảo vệ IP68
Chịu được từ trường
Khoảng cách chuyển mạch lớn
Tần số chuyển mạch cao
Bảo vệ tích hợp chống giảm xóc trước
Không gian nhỏ không có kim loại
DC 3 dây, 10…30 VDC
KHÔNG tiếp xúc, đầu ra PNP
Đầu nối đực M8 x 1
Giới thiệu cảm biến tiệm cận Turck
Trong 50 năm qua, Turck đã tạo dựng được danh tiếng về thiết kế và chế tạo các cảm biến cảm ứng không tiếp xúc đáng tin cậy được sử dụng rộng rãi trong các ứng dụng định vị đa dạng. Nhờ kinh nghiệm sâu rộng của mình, chúng tôi đã tạo ra một danh mục sản phẩm đa dạng cho phép nhà thiết kế tìm ra cảm biến phù hợp với ứng dụng.
Danh mục đầu tư của chúng tôi bao gồm các cảm biến cảm ứng tiêu chuẩn cũng như các công nghệ cảm biến được cấp bằng sáng chế như uprox®, giúp cảm biến tất cả các kim loại ở cùng phạm vi và ở phạm vi lớn hơn cảm biến cảm ứng tiêu chuẩn. ít hơn…

Thông số kĩ thuật cảm biến từ tiệm cận Turck Ni6U-EG08-AP6X-V1131
Attribute | Value |
|---|---|
| Body Style | Barrel |
| Thread Size | M8 x 1 |
| Sensor Technology | Inductive |
| Output Type | PNP |
| Detection Range | 6 mm |
| Terminal Type | 3-Pin M8 Connector |
| Supply Voltage | 10 → 30 V dc |
| IP Rating | IP68 |
| Length | 49mm |
| Switching Frequency | 1 kHz |
| Maximum DC Voltage | 30V |
| Mounting Type | Non-Flush |
| Switching Current | 150 mA |
| Maximum Switching Frequency | 1kHz |
| Shielding | Partial |
| Housing Material | Stainless Steel |
| Maximum Operating Temperature | +85°C |
| Minimum Operating Temperature | -30°C |
| Reverse Polarity Protection | Yes |
| Short Circuit Overload Protection | Yes |
Để xem tài liệu cảm biến từ tiệm cận Turck tại đây
Xin vui lòng liên hệ hotline hoặc Zalo 081691499 để mua cảm biến từ tiệm cận Turck Ni6U-EG08-AP6X-V1131



















Reviews
There are no reviews yet.