Ni6U-EG08-AN6X
Thông tin nhanh
Chi tiết
Thùng ren, M8 x 1
Thép không gỉ, 1.4427 SO
Hệ số 1 cho tất cả kim loại
Lớp bảo vệ IP68
Chịu được từ trường
Khoảng cách chuyển mạch lớn
Tần số chuyển mạch cao
Bảo vệ tích hợp chống giảm xóc trước
Không gian nhỏ không có kim loại
DC 3 dây, 10…30 VDC
KHÔNG tiếp xúc, đầu ra NPN
Kết nối cáp
Giới thiệu cảm biến tiệm cận Turck
Trong 50 năm qua, Turck đã tạo dựng được danh tiếng về thiết kế và chế tạo các cảm biến cảm ứng không tiếp xúc đáng tin cậy được sử dụng rộng rãi trong các ứng dụng định vị đa dạng. Nhờ kinh nghiệm sâu rộng của mình, chúng tôi đã tạo ra một danh mục sản phẩm đa dạng cho phép nhà thiết kế tìm ra cảm biến phù hợp với ứng dụng.
Danh mục đầu tư của chúng tôi bao gồm các cảm biến cảm ứng tiêu chuẩn cũng như các công nghệ cảm biến được cấp bằng sáng chế như uprox®, giúp cảm biến tất cả các kim loại ở cùng phạm vi và ở phạm vi lớn hơn cảm biến cảm ứng tiêu chuẩn. ít hơn…

Thông số kĩ thuật cảm biến từ tiệm cận Turck Ni6U-EG08-AN6X
Attribute | Value |
|---|---|
| Thread Size | M8 x 1 |
| Body Style | Barrel |
| Sensor Technology | Inductive |
| Output Type | NPN |
| Detection Range | 6 mm |
| Terminal Type | Cable |
| Supply Voltage | 10 → 30 V dc |
| IP Rating | IP68 |
| Length | 41.6mm |
| Maximum DC Voltage | 30V |
| Mounting Type | Non-Flush |
| Switching Current | 150 mA |
| Shielding | Partial |
| Maximum Operating Temperature | +70°C |
| Housing Material | Stainless Steel |
| Maximum Switching Frequency | 1kHz |
| Minimum Operating Temperature | 0°C |
| Short Circuit Overload Protection | Yes |
| Reverse Polarity Protection | Yes |
Để xem tài liệu cảm biến từ tiệm cận Turck tại đây
Xin vui lòng liên hệ hotline hoặc Zalo 081691499 để mua cảm biến từ tiệm cận Turck Ni6U-EG08-AN6X



















Reviews
There are no reviews yet.