Bi20-CP40-Y1X
ATEX loại II 2 G, Ex Zone 1
ATEX loại II 1 D, Ex Zone 20
acc SIL 2 (Chế độ nhu cầu thấp). theo tiêu chuẩn IEC 61508, PL c acc. đến ISO 13849-1 ở HFT0
acc SIL 3 (Chế độ tất cả nhu cầu). tới IEC 61508, PL và acc. theo ISO 13849-1 với cấu hình dự phòng HFT1
Hình chữ nhật, cao 40 mm
Hướng thay đổi của mặt hoạt động theo 9 hướng
Nhựa, PBT-GF30-VO
Đèn LED góc có độ sáng cao
Chế độ xem tối ưu về điện áp hoạt động và trạng thái chuyển đổi từ bất kỳ vị trí nào
Độ phủ sóng lớn
DC 2 dây, danh định. 8.2 VDC
Đầu ra acc. theo DIN EN 60947-5-6 (NAMUR)
Buồng đầu cuối
Giới thiệu cảm biến tiệm cận Turck
Trong 50 năm qua, Turck đã tạo dựng được danh tiếng về thiết kế và chế tạo các cảm biến cảm ứng không tiếp xúc đáng tin cậy được sử dụng rộng rãi trong các ứng dụng định vị đa dạng. Nhờ kinh nghiệm sâu rộng của mình, chúng tôi đã tạo ra một danh mục sản phẩm đa dạng cho phép nhà thiết kế tìm ra cảm biến phù hợp với ứng dụng.
Danh mục đầu tư của chúng tôi bao gồm các cảm biến cảm ứng tiêu chuẩn cũng như các công nghệ cảm biến được cấp bằng sáng chế như uprox®, giúp cảm biến tất cả các kim loại ở cùng phạm vi và ở phạm vi lớn hơn cảm biến cảm ứng tiêu chuẩn. ít hơn…

Thông số kĩ thuật cảm biến từ tiệm cận Turck Bi20-CP40-Y1X
Attribute | Value |
|---|---|
| Sensor Technology | Inductive |
| Body Style | Block |
| Output Type | NAMUR |
| Detection Range | 20 mm |
| Terminal Type | M20 Gland |
| Supply Voltage | 8.2 V dc |
| IP Rating | IP67 |
| Series | BI20 |
| Length | 114mm |
| Switching Frequency | 150 Hz |
| Width | 40mm |
| Depth | 40mm |
| Maximum DC Voltage | 8.2V |
| Mounting Type | Flush Mount |
| Shielding | Shielded |
| Maximum Switching Frequency | 150Hz |
| Housing Material | PBT |
| Hazardous Area Certification | ATEX |
| Maximum Operating Temperature | +70°C |
| Minimum Operating Temperature | -25°C |
Để xem tài liệu cảm biến từ tiệm cận Turck tại đây
Xin vui lòng liên hệ hotline hoặc Zalo 081691499 để mua cảm biến từ tiệm cận Turck Bi20-CP40-Y1X



















Reviews
There are no reviews yet.