BI10R-Q14-AN6X2-H1141
Hình chữ nhật, cao 14 mm
Nhựa, PBT-GF30-V0
Hành vi đầu ra tĩnh
Độ dài xung đầu ra tối thiểu. 100 mili giây
DC 3 dây, 10…30 VDC
KHÔNG tiếp xúc, đầu ra NPN
Đầu nối đực M12 x 1
Giới thiệu cảm biến tiệm cận Turck
Trong 50 năm qua, Turck đã tạo dựng được danh tiếng về thiết kế và chế tạo các cảm biến cảm ứng không tiếp xúc đáng tin cậy được sử dụng rộng rãi trong các ứng dụng định vị đa dạng. Nhờ kinh nghiệm sâu rộng của mình, chúng tôi đã tạo ra một danh mục sản phẩm đa dạng cho phép nhà thiết kế tìm ra cảm biến phù hợp với ứng dụng.
Danh mục đầu tư của chúng tôi bao gồm các cảm biến cảm ứng tiêu chuẩn cũng như các công nghệ cảm biến được cấp bằng sáng chế như uprox®, giúp cảm biến tất cả các kim loại ở cùng phạm vi và ở phạm vi lớn hơn cảm biến cảm ứng tiêu chuẩn. ít hơn…

Thông số kĩ thuật cảm biến từ tiệm cận Turck BI10R-Q14-AN6X2-H1141
Attribute | Value |
|---|---|
| Sensor Technology | Inductive |
| Body Style | Ring |
| Output Type | NPN |
| Detection Range | 10 mm |
| Terminal Type | 4-Pin M12 Connector |
| IP Rating | IP67 |
| Supply Voltage | 10 → 30 V dc |
| Length | 52mm |
| Width | 30mm |
| Depth | 14mm |
| Maximum DC Voltage | 30V |
| Mounting Type | Flush |
| Switching Current | 200 mA |
| Maximum Operating Temperature | +70°C |
| Maximum Switching Frequency | 8Hz |
| Shielding | Shielded |
| Housing Material | PBT |
| Short Circuit Overload Protection | Yes |
| Reverse Polarity Protection | Yes |
| Minimum Operating Temperature | -25°C |
Để xem tài liệu cảm biến từ tiệm cận Turck tại đây
Xin vui lòng liên hệ hotline hoặc Zalo 081691499 để mua cảm biến từ tiệm cận Turck BI10R-Q14-AN6X2-H1141



















Reviews
There are no reviews yet.