APC-8-500
AC-DC Trình điều khiển LED đầu ra đơn Dòng điện không đổi (CC); Đầu vào 90-264Vac; Đầu ra 0,5A ở 16Vdc
Dòng Trình điều khiển LED 8W của Mean Well APC-8 có thiết kế dòng điện không đổi với phạm vi đầu vào AC phổ dụng từ 90 đến 264 Vac. Những bộ nguồn LED có độ tin cậy cao, chi phí thấp này có thiết kế Loại II, không có chân FG và có vỏ nhựa chống cháy 94V-0 cách ly hoàn toàn. Các mục đích sử dụng thích hợp của bộ điều khiển đèn LED dòng không đổi dòng APC-8 bao gồm đèn LED trong nhà, đèn LED trang trí và đèn LED văn phòng.
Trình điều khiển LED của Mean Well
Mean Well cung cấp trình điều khiển LED cho từng ứng dụng. Các trình điều khiển LED này được thiết kế và có kích thước đặc biệt để cung cấp cho các đèn LED nguồn và LED COB thế hệ hiện tại. Tùy thuộc vào ứng dụng của bạn, chúng tôi cung cấp trình điều khiển có vỏ bằng nhựa hoặc kim loại để lắp ráp PCB, để sử dụng ngoài trời và trong môi trường tải nặng. Cả trình điều khiển LED Mean Well và trình điều khiển LED Inventronics đều có sẵn ở phiên bản dòng điện không đổi (CC) hoặc điện áp không đổi (CV).
Các tính năng chính của trình điều khiển LED
- Hiệu suất lên tới 94%
- Phiên bản dòng điện không đổi, điện áp không đổi và hỗn hợp
- Làm mờ bằng điện áp, triac, cảm ứng, giao pha, điện trở hoặc Dali và DMX có thể điều chỉnh
- Chức năng PFC hoạt động
- Khả năng chống nước lên tới IP67
- Chứng nhận UL, CUL, TUV, PSE, CE, DEKRA
- Vỏ nhựa và kim loại
Ứng dụng trình điều khiển LED
- Phụ kiện đèn chiếu sáng và đèn chiếu sáng
- Đèn chiếu sáng cao
- Tràn ngập ánh sáng
- Đường trục
- Chiếu sáng đường phố
- Bảng biển báo
- Bảng đèn LED
Thông số kĩ thuật APC-8-500
| Attribute | Value |
|---|---|
| Output Voltage | 8 → 16V |
| Maximum Output Power | 8W |
| Output Current | 500mA |
| Dimmable | No |
| Input Voltage | 127 → 370 V dc, 90 → 264 V ac |
| Operation | Constant Current |
| LED Driver Type | LED Driver |
| AC or DC Input Voltage | ac, dc |
| IP Rating | IP30 |
| Output | 8 → 16 V @ 500 mA |
| Current Rating | 150 mA @ 230 V, 300 mA @ 115 V |
| Number of Outputs | 1 |
| Voltage Rating | 127 → 370 V dc, 90 → 264 V ac |
| Series | APC-8 |
| Configuration | Enclosed |
| Standards Met | CE |
| Primary Type | AC-DC, DC-DC |



















Reviews
There are no reviews yet.