Rơ le an toàn Pilz PNOZ 1 24VAC 3n/o 1n/c (775600)
Rơle an toàn (độc lập), đầu vào: đi dây 1/2 kênh mà không phát hiện đoản mạch trên các tiếp điểm, đầu ra: 3 N/O, 1 N/C, UB = 24 V AC, chiều rộng: 90 mm, tích hợp đầu nối vít, giám sát E-STOP, cổng an toàn, vòng phản hồi.
Thông tin chi tiết sản phẩm
Rơle dừng khẩn cấp tự giám sát
Rơle an toàn cho các mạch dừng khẩn cấp theo chỉ thị của Máy và tiêu chuẩn EN 60204 và EN 292
Đi cáp 1 hoặc 2 kênh
Hiển thị đèn LED trên kênh đầu vào 1 và 2
Được trang bị vòng quay trở lại để tự giám sát rơle hoặc công tắc tơ bên ngoài
Đầu vào cho nút ấn xác nhận.
Giá đỡ đường ray DIN
Thông số kĩ thuật rơ le an toàn pilz 775600
Attribute | Value |
|---|---|
| Supply Voltage | 24V ac |
| Number of Channels | 2 |
| Safety Contacts | 3 |
| Function | Emergency Stop |
| Auxiliary Contacts | 1 |
| Reset Method | Automatic & Manual |
| Range | PNOZ X |
| Safety Category ISO 13849-1 | 3 |
| PL ISO 13849-1 | e |
| SIL IEC 61508 | 3 |
| Terminal Type | Screw |
| Series | PNOZ 1 |
| Width | 90mm |
| Depth | 121mm |
| Performance Level | e |
| Length | 87mm |
Xin vui lòng liên hệ hotline hoặc Zalo 081691499 để mua rơ le an toàn pilz 775600



















Reviews
There are no reviews yet.