Rơ le an toàn Pilz PNOZ XV2 3/24VDC 2n/o 2n/o t ( 774502)
Rơle an toàn (độc lập), đầu vào: Đi dây 1/2 kênh có/không phát hiện đoản mạch trên các tiếp điểm, đầu ra: 2 N/O, 2 N/Ot-d, UB = 24 V DC, chiều rộng: 45 mm, đầu nối vít tích hợp, giám sát E-STOP, cổng an toàn, với 2 tiếp điểm ngắt điện trễ, thời gian trễ có thể được đặt ở 12 mức từ 0,1 – 3 giây.
Thông tin chi tiết sản phẩm
Rơle an toàn PNOZ XV2, thời gian trễ có thể điều chỉnh
Dòng rơle an toàn PNOZ XV2 của PILZ mang đến cho bạn sự an toàn và hiệu suất của rơle an toàn có thương hiệu hàng đầu tất cả trong một. PNOZ XV2 cung cấp cho bạn các chế độ hoạt động khác nhau như chuyển mạch kênh đơn hoặc kênh đôi. Thích hợp cho một số ứng dụng khác nhau được liệt kê dưới đây.
Các tính năng và lợi ích:
• Đường ray DIN được gắn với các đầu nối vít
• 2 tiếp điểm an toàn được cấp điện lại trễ tức thời
• LED hiển thị điện áp hoạt động cùng với các vị trí chuyển mạch và mạch reset
• Các kết nối tích hợp cho công tắc giới hạn an toàn, nút dừng điện tử và hơn thế nữa
• Hoạt động kênh đơn hoặc kênh đôi
• Đi dây đơn giản và nhanh chóng giúp bạn tiết kiệm thời gian, công sức và tiền bạc về lâu dài
• Tiết kiệm chi phí khi đổi thiết bị (không cần đi dây lại nên loại bỏ được các lỗi đi dây có thể xảy ra).
• Cơ điện, không có điện thế
Các tính năng an toàn
• Mạch dự phòng có tính năng tự giám sát tích hợp.
• Chức năng an toàn vẫn hoạt động hiệu quả trong trường hợp hỏng hóc bộ phận.
• Việc mở và đóng chính xác các rơ-le chức năng an toàn được kiểm tra tự động trong mỗi chu kỳ bật-tắt.
• Chứng nhận quốc tế
• Chạy thử nhanh hơn và nối dây đơn giản thông qua các thiết bị có đầu cắm cắm vào
• Tính sẵn sàng cao của nhà máy và thời gian ngừng hoạt động ngắn nhờ các tùy chọn chẩn đoán thuận tiện trên thiết bị
Các ứng dụng
• Nút bấm E-STOP
• Công tắc giới hạn cổng an toàn
• Nút đặt lại
Thông số kĩ thuật rơ le an toàn pilz 774502
Attribute | Value |
|---|---|
| Supply Voltage | 24V dc |
| Number of Channels | 2 |
| Safety Contacts | 2 |
| Function | Emergency Stop, Safety Switch/Interlock |
| Auxiliary Contacts | 2 |
| Reset Method | Automatic & Manual |
| Range | PNOZ X |
| Terminal Type | Screw |
| Series | PNOZ XV2 |
| Depth | 121mm |
| Width | 45mm |
| Length | 87mm |
Xin vui lòng liên hệ hotline hoặc Zalo 081691499 để mua rơ le an toàn pilz 774502



















Reviews
There are no reviews yet.