Rơ le an toàn Pilz PNOZ X2 24VAC/DC 2n/o (774303)
Rơle an toàn (độc lập), đầu vào: Đi dây 1/2 kênh có/không phát hiện đoản mạch trên các tiếp điểm, đầu ra: 2 N/O, khởi động được giám sát, UB 24 V AC/DC, chiều rộng: 22,5 mm, tích hợp đầu nối vít, giám sát của E-STOP, cổng an toàn.
Thông tin chi tiết sản phẩm
Rơle an toàn PILZ PNOZ X2, đa kênh (Kép)
Dòng PNOZ X2 của PILZ mang lại hiệu suất đáng tin cậy cho mạch an toàn của bạn. Sự tự tin trong việc giám sát các mạch an toàn của bạn chưa bao giờ dễ dàng hơn việc sử dụng PILZ X2.
Tính năng và lợi ích
• Đèn chỉ báo LED để chuyển trạng thái kênh của bạn từ 1 sang 2 và cũng để theo dõi điện áp nguồn của bạn
• Có sẵn một số tùy chọn kết nối cho nút ấn ESTOP, cổng An toàn & nút đặt lại.
• Hoạt động đầu vào kênh đơn hoặc kênh đôi (Kênh đơn được sử dụng có lợi hơn với các loại máy nhỏ hơn mà bạn cần sử dụng thiết bị logic chuyên dụng chỉ có chức năng nhỏ để cắt trong trường hợp khẩn cấp – Dual cho phép bạn kiểm soát các mạch an toàn hơn và kiểm soát số lượng vùng kiểm soát lớn hơn tại bất kỳ thời điểm nào)
• Thích hợp cho việc lắp đặt trên thanh ray DIN
• Chức năng an toàn sẽ vẫn hoạt động hiệu quả trong trường hợp hỏng hóc bộ phận
• Thiết lập lại thủ công được giám sát là một tùy chọn với rơ-le này
Các tính năng an toàn
• Mạch dự phòng có tích hợp tính năng tự giám sát
Các ứng dụng
• Nút dừng khẩn cấp
• Rèm an toàn
• Giám sát rơle/công tắc tơ bên ngoài
• Công tắc/khóa liên động an toàn
Thông số kĩ thuật rơ le an toàn pilz 774303
Attribute | Value |
|---|---|
| Supply Voltage | 24V ac/dc |
| Number of Channels | 2 |
| Safety Contacts | 2 |
| Function | Light Beam/Curtain, Safety Switch/Interlock |
| Reset Method | Manual |
| Range | PNOZ X |
| Safety Category ISO 13849-1 | 4 |
| PL ISO 13849-1 | e |
| SIL IEC 61508 | 3 |
| Terminal Type | Screw |
| Width | 22.5mm |
| Depth | 121mm |
| Series | PNOZ X2 |
| Performance Level | e |
| Length | 87mm |
Xin vui lòng liên hệ hotline hoặc Zalo 081691499 để mua rơ le an toàn pilz 774303



















Reviews
There are no reviews yet.