Rơ le an toàn Pilz PNOZ s6 C 48-240VACDC 3 n/o 1 n/c (751136)
Rơle an toàn PNOZsigma (độc lập), rơle điều khiển hai tay, đầu vào: Mỗi nút ấn 1 N/O, 1 N/C, đầu ra: 3 N/O, 1 N/C, 1 SC, UB =48 – 240 V AC/ DC, chiều rộng: 22,5 mm, thiết bị đầu cuối cắm vào lò xo, giám sát đồng thời bằng nút nhấn hai tay.
Thông tin chi tiết sản phẩm
“Tính năng an toàn Rơle an toàn đáp ứng các yêu cầu an toàn sau Mạch dự phòng bên trong với tính năng tự giám sát tích hợp. Thiết bị an toàn vẫn hoạt động hiệu quả trong trường hợp hỏng linh kiện. Việc mở và đóng chính xác của rơle thiết bị an toàn được kiểm tra tự động trong mỗi chu kỳ bật-tắt.”
Thông số kĩ thuật rơ le an toàn pilz 751136
Attribute | Value |
|---|---|
| Supply Voltage | 48 → 240V ac/dc |
| Number of Channels | 2 |
| Safety Contacts | 3 |
| Function | Expansion Module |
| Auxiliary Contacts | 1 |
| Reset Method | Monitored |
| Range | PNOZ s6 |
| Safety Category ISO 13849-1 | 4 |
| PL ISO 13849-1 | e |
| Terminal Type | Screw |
| Depth | 120mm |
| Width | 22.5mm |
| Performance Level | e |
| Length | 98mm |
Xin vui lòng liên hệ hotline hoặc Zalo 081691499 để mua rơ le an toàn pilz 751136



















Reviews
There are no reviews yet.