Công tắc an toàn Pilz PSEN cs6.1p/PSEN cs6.1 1unit (542100)
Công tắc an toàn RFiD 2 đầu ra SC an toàn, đầu nối đực M8 8 chân, hỗ trợ SDD, IP67, 4 hướng truyền động, khoảng cách chuyển mạch (bộ truyền động ở vạch vuông): 11 mm, Sao = 8 mm, Sar = 20 mm, PU = 1 mảnh chuyển đổi được mã hóa đầy đủ với bộ truyền động. Có thể thực hiện tổng cộng 8 quy trình hướng dẫn.
Thông tin chi tiết sản phẩm
Công tắc không tiếp xúc Pilz
Thông tin chi tiết sản phẩm
Công tắc an toàn không tiếp xúc PSENcode Slim, được mã hóa đầy đủ
Công tắc an toàn PSEN cs6.1p được mã hóa đầy đủ và chuyển mạch bằng bộ truyền động từ dòng PSEN cs6.1. Bộ truyền động phải được dạy và có thể được dạy tối đa 8 lần nhưng mỗi lần chỉ được dạy 1 bộ truyền động.
Tính năng và lợi ích
Công nghệ Transponder để phát hiện sự hiện diện
Công tắc được mã hóa đầy đủ
Hoạt động kênh đôi
2 đầu vào an toàn để kết nối nối tiếp nhiều công tắc an toàn
2 đầu ra an toàn
Có thể sử dụng Chẩn đoán thiết bị an toàn (SDD) để thăm dò thông tin cảm biến, thực hiện các hành động và đọc các thông số cấu hình
Đầu vào chẩn đoán cho Y1 cho Chẩn đoán thiết bị an toàn (SDD)
Đầu ra tín hiệu/đầu ra chẩn đoán Y32 cho Chẩn đoán thiết bị an toàn
Màn hình LED hiển thị trạng thái phát hiện bộ truyền động, trạng thái đầu vào và điện áp/lỗi nguồn cung cấp
4 hướng dẫn động, mỗi hướng có 3 hướng tiếp cận: đánh dấu hình vuông cho khoảng cách hoạt động bình thường; đánh dấu hình tam giác cho khoảng cách hoạt động ngắn; 2 dấu hình bán nguyệt cho cách tiếp cận ngang
Bảo vệ IP66/IP67
Đầu nối đực M8 8 cực
Thông số kĩ thuật công tắc an toàn pilz 542100
Attribute | Value |
|---|---|
| Supply Voltage | 24V dc |
| Housing Material | Plastic |
| Connection Type | M12 |
| Actuator Type | Coded |
| Safety Category | 4 |
| Sensor Principle | Transponder |
| Actuator Included | Yes |
| Range | PSENcode |
| IP Rating | IP66, IP67 |
| Depth | 13mm |
| Width | 26.4mm |
| Length | 97.6mm |
Xin vui lòng liên hệ hotline hoặc Zalo 081691499 để mua công tắc an toàn pilz 542100



















Reviews
There are no reviews yet.