Công tắc an toàn Pilz PSEN cs5.1 M12/8/PSEN cs5.1 M12 1unit (542009)
Công tắc an toàn RFiD 2 đầu ra SC an toàn, đầu nối đực M12 8 chân, hỗ trợ SDD, IP67, 4 hướng truyền động, khoảng cách chuyển mạch (bộ truyền động ở vạch vuông): 11 mm, Sao = 8 mm, Sar = 20 mm, PU = 1 công tắc mã hóa mảnh với bộ truyền động.
Thông tin chi tiết sản phẩm
“Công nghệ phát đáp để phát hiện sự hiện diện Loại mã hóa Pilz: Hoạt động hai kênh được mã hóa 2 đầu ra an toàn Màn hình LED cho: – Trạng thái của bộ truyền động – Điện áp nguồn/lỗi 4 hướng truyền động “
Thông số kĩ thuật công tắc an toàn pilz 542009
Attribute | Value |
|---|---|
| Supply Voltage | 24V dc |
| Housing Material | Glass filled Polyamide (PA-GF) |
| Connection Type | M12 |
| Actuator Type | Coded |
| Sensor Principle | Transponder |
| Safety Category | 4 |
| Actuator Included | Yes |
| Switching Distance | 8 mm |
| IP Rating | IP66, IP67 |
| Supply Current | 3mA |
| Length | 26.4mm |
| Depth | 19mm |
| Width | 101.6mm |
| Number of Approach Directions | 3 |
Xin vui lòng liên hệ hotline hoặc Zalo 081691499 để mua công tắc an toàn pilz 542009



















Reviews
There are no reviews yet.