Công tắc an toàn Pilz PSEN cs3.1p /PSEN cs3.1 1unit (540200)
Công tắc an toàn RFiD 2 đầu ra SC an toàn, đầu nối đực M8 8 chân, một hướng truyền động, hỗ trợ SDD, IP67, khoảng cách chuyển mạch 11 mm, Sao = 8 mm, Sar = 20 mm, PU = 1 công tắc được mã hóa với bộ truyền động.
Thông tin chi tiết sản phẩm
Công tắc không tiếp xúc Pilz
Công tắc an toàn không tiếp xúc dòng Pilz PSENcode có khoảng cách chuyển mạch đảm bảo là 15mm. Nó có 2 đầu ra an toàn RFID OSSD. Nó được mã hóa và là công tắc duy nhất có bộ truyền động thuộc dòng PSEN cs3.1.
Được cung cấp với bộ truyền động
Thận trọng:
Tiêu chuẩn EN60947-5-3 chỉ được đáp ứng nếu sử dụng toàn bộ hệ thống bao gồm công tắc an toàn (PSENcode), bộ truyền động (PSENcode) và mô-đun giám sát an toàn (PNOZ X hoặc PNOZmulti).
Ghi chú:
Khi cổng an toàn đóng, công tắc sẽ cung cấp 2 đầu ra bán dẫn N/C.
Tính năng và lợi ích
Đầu vào Điện áp nguồn là 24VDC
4 hướng truyền động
Mã hóa duy nhất
Kết nối nối tiếp -Bạn có thể kết nối hơn 10 công tắc an toàn theo trình tự với Cat 4 của EN954-1
Sự phân công duy nhất của công tắc và bộ truyền động của nó Năm hướng truyền động
Kiểu kết nối là M12, 8 chân đực
Chất liệu vỏ là nhựa
Nhiệt độ hoạt động nằm trong khoảng từ -25°C đến 70°C
Các ứng dụng
Môi trường công nghiệp
Thông số kĩ thuật công tắc an toàn pilz 540200
Attribute | Value |
|---|---|
| Supply Voltage | 24V dc |
| Housing Material | Plastic |
| Connection Type | M12 |
| Actuator Type | Unique Coded |
| Safety Category | 4 |
| Sensor Principle | Transponder |
| Actuator Included | Yes |
| Switching Distance | 15 mm |
| Series | PSENmag |
| IP Rating | IP67 |
| Length | 75mm |
| Number of Approach Directions | 5 |
| Depth | 40mm |
| Width | 40mm |
Xin vui lòng liên hệ hotline hoặc Zalo 081691499 để mua công tắc an toàn pilz 540200



















Reviews
There are no reviews yet.