46
Thông tin chi tiết sản phẩm
“Công nghệ phát đáp để phát hiện sự hiện diện Loại mã hóa Pilz: Hoạt động hai kênh được mã hóa 2 đầu ra an toàn Màn hình LED cho: – Trạng thái của bộ truyền động – Điện áp nguồn/lỗi 4 hướng truyền động “
Thông số kĩ thuật công tắc an toàn pilz 540003
Attribute | Value |
|---|---|
| Supply Voltage | 24V dc |
| Housing Material | Polybutylene Terephthalate (PBT) |
| Connection Type | M12 |
| Actuator Type | Coded |
| Sensor Principle | Transponder |
| Safety Category | 4 |
| Actuator Included | Yes |
| Range | PSEN |
| Switching Distance | 15 mm |
| IP Rating | IP67 |
| Length | 74mm |
| Width | 40mm |
| Depth | 40mm |
Xin vui lòng liên hệ hotline hoặc Zalo 081691499 để mua công tắc an toàn pilz 540003



















Reviews
There are no reviews yet.