Rơ le an toàn Pilz PNOZ X7 24VACDC 2n/o (774059)
Rơle an toàn (độc lập), đầu vào: đi dây 1 kênh, đầu ra: 2 N/O, khởi động tự động/thủ công, UB 24 V AC/DC, chiều rộng: 22,5 mm, tích hợp đầu nối vít, giám sát E-STOP, cổng an toàn.
Thông tin chi tiết sản phẩm
Dòng PNOZ X7 của PILZ, Kênh đơn
Dòng Rơle an toàn PNOZ X7 của PILZ đưa mạch của bạn đến tình trạng gián đoạn liên quan đến an toàn trong đó các ứng dụng chính thường ở trong các môi trường nguy hiểm tiềm ẩn, nơi bạn cần cắt điện nhanh chóng. Đặc biệt hữu ích trong môi trường tự động có lượng người qua lại cao như nhà máy, nhà kho và những nơi tương tự.
Tính năng và lợi ích
• 2 liên hệ an toàn N/O
• Có sẵn vòng điều khiển phản hồi, điều này cho phép bạn giám sát rơle/nhà thầu bên ngoài
• Chỉ báo trạng thái LED theo tiêu chuẩn của X7 mang lại cho bạn sự đảm bảo hoàn toàn khi bạn giám sát những thứ như điện áp nguồn.
• Dự phòng được tích hợp sẵn tính năng tự giám sát.
• X7 sẽ tự động kiểm tra mỗi lần bật nguồn, mang lại cho bạn sự tin cậy và đảm bảo hoàn toàn mỗi khi mạch điện của bạn cần tiếp tục hoạt động.
• Lắp đặt trên ray DIN theo tiêu chuẩn.
• Cơ sở thiết lập lại tự động và thủ công có sẵn trên X7.
Các tính năng an toàn
• Mạch dự phòng có tích hợp tính năng tự giám sát
• Chức năng an toàn của thiết bị vẫn hoạt động hiệu quả ngay cả khi xảy ra sự cố linh kiện dọc đường dây
• Kiểm tra tự động trên mỗi chu kỳ bật-tắt
Các ứng dụng
• Nút dừng khẩn cấp
• Nút đặt lại
• Rơle/công tắc tơ bên ngoài
Thông số kĩ thuật rơ le an toàn pilz 774059
Attribute | Value |
|---|---|
| Supply Voltage | 24V ac/dc |
| Number of Channels | 1 |
| Safety Contacts | 2 |
| Function | Safety Switch/Interlock |
| Reset Method | Automatic, Manual, Monitored |
| Range | PNOZ X |
| Safety Category ISO 13849-1 | 2 |
| PL ISO 13849-1 | e |
| SIL IEC 61508 | 3 |
| Terminal Type | Screw |
| Width | 22.5mm |
| Depth | 121mm |
| Series | PNOZ X7 |
| Performance Level | e |
| Length | 87mm |
Xin vui lòng liên hệ hotline hoặc Zalo 081691499 để mua rơ le an toàn pilz 774059



















Reviews
There are no reviews yet.